Tủ rack VRS15-880
VIETRACK S-Series Server Cabinet VRS15-880
Ứng dụng Dùng trong phòng chứa máy chủ hoặc trung tâm dữ liệu
Tiêu chuẩn ANSI/EIA 310-D, kiểu A, 1U = 1.75" = 44,45mm
DIN 41494
BS5954 Part 2
IEC 60297-1, IEC 60297-2
Chiều cao 15 (U)
Chiều rộng 800 (mm)
Chiều sâu 800 (mm)
Kích thước thực (mm)
Tải trọng Trên bánh xe: 1.000 kg
Trên chân đế: 1.350 kg
Cửa trước 1 cánh dạng lưới vòm, thông thoáng 80%
Cửa sau 2 cánh dạng lưới phẳng, thông thoáng 80%
Cửa hông
Nguyên liệu Khung tủ, thanh treo thiết bị 2 mm
Cửa trước sau 1,2 mm
Cửa hông 1 mm
Đế tủ 1,5 mm